" Kanumba Aliniongoza Vizuri, Sipendi Kumuona Mama yake akiwa Vile " - Ben Selengo

by: Global Radio TV     Published on: 16 July 2019

Views: 120

1    0   

Fast Download

Description :

#BENSELENGO Afunguka ndani ya Kipindi cha #KATAMBUGA cha #255GLOBALRADIO Kuhusu Maisha yake ya Filamu, Kupotea kwake kwenye Industry ya Movie baada ya Steven Kanumba Kufariki....Tazama, Like, Comment na Share Video Hii___Jiunge Nasi Katika Mitandao ya Kijamii, Facebook, Instagram na TwitterInstagram : https://www.instagram.com/255globalradio/Facebook : https://www.facebook.com/255-Global-Radio-2162789610482319/Twitter : https://twitter.com/255globalradioWebsite : https://globalradio.co.tz/Download App Yetu : rebrand.ly/255GlobalRadioAppPia Unaweza Kushiriki LIVE kwenye Vipindi vyetu, Kwa Kututumia Ujumbe kwa WhatsApp Number : 0746244255